รอยช้ำที่แขน เจนี่ ได้จากใดมา
ไม่รู้เพราะว่าไปหักโหมออกกำลังกายอย่างหนัก หรือแอบไปซุ่มซ่ามเดินชนนู้นนี่มาหรือเปล่า ถึงทำให้นางเอกสาว “เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ” มีรอยฟกช้ำดำเขียวตามร่างกายออกมาให้เห็นแบบชัดเจนขนาดนี้
เพราะล่าสุด เจอเจ้าตัวมาร่วมแสดงความยินดีกับเพื่อนสาวคนสนิทในแก๊ง เจนสุดา แบรนด์ เปิดตัวร้าน Flagship Store แทนที่จะได้โชว์แขนอันขาวเนียนสวยงามฉบับเจนี่ แต่กลับต้องสะดุดตาที่รอยช้ำ ๆ เป็นจ้ำใหญ่ ๆ บนแขนข้างซ้ายของเจ้าตัว
งานนี้ไม่รู้ว่า เจนี่ โหมออกกำลังหนักไปไหมจ๊ะ หลายคนแอบเป็นห่วงอยู่นะ
ขอขอบคุณข่าวจาก
![](http://www.zabzaa.com/news/wp-content/uploads/2015/08/sanook-news.jpg)
![](http://www.zabzaa.com/news/wp-content/uploads/2015/08/rakdara.jpg)